WAAMUZI WA KIKE KWALE ON 4TH OCT 2024 LEO TV


Idadi ya marefa wa kike wanaosimamia mechi za ligi za shirikisho la kandanda nchini (FKF) kaunti ya kwale inaendelea kuongezeka baada ya akina dada 8 kufuzu.

Wanane hao wakiwa ni miungoni mwa wengine 26 ambao wamepokea ufadhili huo kupitia shirika la samba sports youth agenda na kampuni ya uchimbaji madini ya base titanium kutoka kaunti ya kwale. 

Ongezeko hilo la waamuzi wakike ni mikakati ilowekwa na shirikisho la kandanda ulimwenguni kufikia elfu 2 na 32 timu za wanawake zi simamiwe na wanawake wenyewe.

Comments

Popular posts from this blog

Where Waste Becomes a Livelihood

Kwale Women Seek Bigger Voice in Coastal Fisheries and Blue Economy.

Kenya Power Celebrates Customer Service Gains as Kwale Customer Base Hits 106,000.